ติดต่อขอซื้อชุดแดนซ์เซอร์ครับ

• 2 ตอบ
  • 2220 อ่าน

ติดต่อขอซื้อชุดแดนซ์เซอร์ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:16:20 PM »
ผมเป็นครูโรงเรียนแห่งหนึ่งในอำเภอหัวหินครับ ตอนนี้กำลังจะทำวงดนตรีลูกทุ่ง อยากซื้อต่อชุดแดนซ์เซอร์จากทีมงานเสียงอีสาน ไม่แน่ใจว่าจะขายต่อบ้างหรือป่าวครับ ต้องทำงัยบ้างครับ ติดต่อยังงัยครับ

Re: ติดต่อขอซื้อชุดแดนซ์เซอร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:18:02 AM »
ช่วงนี้เขาพักวงอยู่ให้คุณโทรติดต่อแม่นกโดยตรงเบอร์โทรก็หาตามหลังปกเทปเสียงอิสาน พอตกลงกันได้ก็เดินทางมาเลือกชุดที่คลังชุด้านพักเสียงอิสาน อุดรธานี ต้องเป็นช่วงนี้นะเพราะเปิดวงไปแล้วอาจได้ยาก ชุดเสียงอิสานมีมากมาย สวยๆทั้งนั้น

*

ออฟไลน์ ผู้สืบสานตำนานนกน้อย อุไรพร

• หมอลำคือวัฒนธรรมที่หน่าสืบสาน
  • **
  • 77
    • MSN Messenger - big-pon.x_2@hotmail.com
Re: ติดต่อขอซื้อชุดแดนซ์เซอร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 01:00:11 PM »
  ทางโรงเรียนขาณุวิทยา ทำเรื่องชุดแดนเซอร์แล้วครับ ตอนนี้ทางวง ยังให้คำตอบไม่ได้ รอประมาณ สองเดือนหน้าครับผม

รับทำเว็บ สมุทรปราการ