ข้อปฎิบัติในการโพสคิวการแสดงของหมอลำคณะเสียงอิสาน

• 4 ตอบ
  • 4872 อ่าน

เนื่องจากเพื่อความเป็นระเบียบ และดูคิวการแสดงได้อย่างง่ายดาย รบกวนทุกท่านโพสคิวการแสดงโดยการตอบกระทู้ที่ได้ตั้งขึ้นแล้วเท่านั้น เช่น หากต้องการโพสคิวการแสดงในเดือนตุลาคม 2553 หากท่านทราบและต้องการเพิ่มคิวงานที่มีการแสดงในเดือนนั้น รบกวนท่านโพสตอบกระทู้ของเดือนนั้น ๆ ทางทีมงานจะนำมารวบรวมไว้ด้านบนของกระทู้เองครับ

และรบกวนห้ามโพสรูปภาพอื่น ๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องการคิวการแสดง อนุญาตให้โพสได้เฉพาะภาพป้ายโฆษณาการแสดงได้เท่านั้นครับ หรือโพสภาพแผนที่ที่เดินทางไปยังสถานที่นั้นๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยครับ

แจ้งมาเพื่อทราบครับ
บ่าววี
ผู้ดูแลเว็บเสียงอิสานแฟนคลับดอทคอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2010, 02:47:01 PM โดย บ่าววี »

รับสมัครทีมงานบันทึกคิวการแสดงของเสียงอิสาน

ตามประกาศข้างบนครับ สืบเนื่องจากสมาชิกทุกท่าน โดยทั่วไปจะโพสได้เฉพาะการตอบกระทู้ได้ จะไม่สามารถตั้งกระทู้ในห้องนี้ได้ นอกจากทีมงานของเว็บเอง ดังนั้น ท่านที่สนใจต้องการร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเสียงอิสานแฟนคลับดอทคอม สามารถแจ้งความประสงค์มาได้ครับ โดยคุณสมบัติที่ต้องการคือ

1. รักและชื่นชอบเสียงอิสานเกิน 100
2. เล่นเน็ตเป็นชีวิตจิตใจ
3. มีความเป็นระเบียบ รอบคอบ และเรียบร้อย
4. ขยัน อดทน
5. ต้องการทำงานเพื่อสังคม
6. ทำด้วยใจรัก เพราะไม่มีค่าตอบแทน
7. หากไม่ทำหน้าที่หรือผู้ดูแลเว็บพิจารณาแล้วว่าท่านไม่ได้ทำงานตามที่แจ้งไว้ จะยกเลิกการเป็นทีมงานทันที

รับแค่ 3 คนครับ (ดูแลคิวงานการแสดงเสียงอิสาน,คิวการแสดงงาน M-150,คิวการแสดงเบียร์ช้าง)

หากท่านคิดว่าท่านทำได้ และสนใจ ส่งข้อความ (PM) มาได้ หรือจะโพสตอบกระทู้นี้เลยก็ได้ครับ

รับทราบจ้า......

*

ออฟไลน์ บักบี

• น้องซายหล่าพี่อร (แสงอรุณ บุญยู้)
  • 386
  • ...บอกจริงๆตามตรงว่ายังคงคิดฮอดทุกวัน...
    • MSN Messenger - sinbakamitansa@hotmail.com
รับสมัครทีมงานบันทึกคิวการแสดงของเสียงอิสาน

ตามประกาศข้างบนครับ สืบเนื่องจากสมาชิกทุกท่าน โดยทั่วไปจะโพสได้เฉพาะการตอบกระทู้ได้ จะไม่สามารถตั้งกระทู้ในห้องนี้ได้ นอกจากทีมงานของเว็บเอง ดังนั้น ท่านที่สนใจต้องการร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเสียงอิสานแฟนคลับดอทคอม สามารถแจ้งความประสงค์มาได้ครับ โดยคุณสมบัติที่ต้องการคือ

1. รักและชื่นชอบเสียงอิสานเกิน 100
2. เล่นเน็ตเป็นชีวิตจิตใจ
3. มีความเป็นระเบียบ รอบคอบ และเรียบร้อย
4. ขยัน อดทน
5. ต้องการทำงานเพื่อสังคม
6. ทำด้วยใจรัก เพราะไม่มีค่าตอบแทน
7. หากไม่ทำหน้าที่หรือผู้ดูแลเว็บพิจารณาแล้วว่าท่านไม่ได้ทำงานตามที่แจ้งไว้ จะยกเลิกการเป็นทีมงานทันที

รับแค่ 3 คนครับ (ดูแลคิวงานการแสดงเสียงอิสาน,คิวการแสดงงาน M-150,คิวการแสดงเบียร์ช้าง)

หากท่านคิดว่าท่านทำได้ และสนใจ ส่งข้อความ (PM) มาได้ หรือจะโพสตอบกระทู้นี้เลยก็ได้ครับ

รับทราบครับผม

ข้อ 2 ต้องยกให้ทิดมง

อิอิ

*

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋พอก่องจอง

• อย่ามาเว่า...ถ้าเว่าบ่จริง
  • 146
  • ฮักน่ะ...สารคาม
    • MSN Messenger - www.myloveoof@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - การ
e07 e07 e07

คับป๋ม

รับทำเว็บ สมุทรปราการ