ซื่อในวงการจั่งใด๋กะบ่ฮู้ ฮู่แต่ว่าหน้าฮักครับ รูป....

• 4 ตอบ
  • 2439 อ่าน

ฝากหลานสาวอีกคนเด้อ...
พึ่งถ่ายมาเมื่อคืนนี้ พอดีมาเล่นแถวรามอินทรา กม.6 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2012, 07:08:24 AM โดย cowon »

เบล   เด็ก ท.6  อุดร  เคยเป็นนักร้องนำวงดนตรีลูกทุ่งโรงเรียนเทศบาล6  และเคยพาวงเข้าประกวดในรายการชิงช้าสวรรค์

หลังจากจบการศึกษาเธอก็เขามาอยู่กับวงเสียงอิสานโดย ท่านอิทธิพนธ์ นายกเทศมนตรีอุดรธานีนำเธอเขามา

เขามาอญุ่เสียงอิสานครั้งแรกในการเป็นนักดนตรีเป่าแซ็ก หลังจากฝึกร้องฝึกรำกับครูบาอาจารย์ในเสียงอิสานจนคล่อง

จึงผันตัวมาเป็นนักร้อง ฝากเธอไว้ในอ้อมใจเสียงอิสานแฟนคลับอีกสักคน....นะครับ

หน้าตาท่าทาง อนาตไกลครับ  ซิจอบเบิ่งอยู่ห่าง ๆๆ เด้อ  เข้าใกล้บ่อได้ ลำโพงดังแฮง.....555+++

สนันสนุนเติมที่ค่ะ

*

ออฟไลน์ nongploy

• 285
  • >> พูดเบาๆ ก็เข้าใจ <<
เป็นตาฮักหลายจ้า ^^

รับทำเว็บ สมุทรปราการ