นางฟ้าคนนี้จะอยู่ในใจผมและแฟนเสียงอิสาน..ตลอดไป

• 3 ตอบ
  • 1707 อ่าน

น้ำ น้องสาวพี่หยาดรุ่ง อดีตหัวหน้าแดนซ์เสียงอิสานมีความสามารถในการเต้นที่เก่งไม่เหมือนใคร เคยได้ไปออกรายการตี10
กับดาวน้อย ดาวทอง ปัจจุบันเสียชีวิตแล้วด้วยอุบัติเหตุทางรถยนต์ แฟนคลับทุกคนจะแสดงพลังความคิดถึงเธอได้ในกะทู้นี้ครับ

ขอแสดงความเสียใจ นำเด้อครับ...คนสร้างความบันเทิง ให้ความสุขกับ กับผู้อื่น....เจ้าของสิลำบากปานได กะซาง........อดหลับอดนอน...เอารถเป็นบ้าน.........................ไปเป็นนางฟ้า อยู่บนสรวงสวรรค์ เด้อครับ....

e50 e50

รับทำเว็บ สมุทรปราการ