ลูกหลานบ้าน 555 Live in งานเปิดตลาดอินโดไชน่าฯ@อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 5.5.55

• 336 ตอบ
  • 60993 อ่าน

ขออภัยที่มาช้า หยุดงานหลายวันพี่น้อง คาแต่ไปพักร้อนตากอากาศทางอื่น กั่วสิได้เข้า กทม. เล่นไปซะหลายวันเลยทีเดียว...

งานนี้ถือเป็นงานสุดท้ายอีหลี งานที่ 34 ของฤดูกาลลำปีนี้

เสียดายเมื่อคืนเป็นอย่างมาก เสียงอิสาน ที่วัดมัชชิมาวาส อ.เมือง จ.อุดรธานี กับการต้อนรับลูกนกคืนรัง ไหมไทย  อุไรพร กลับมาเยี่ยม มาหย่าม พร้อมขึ้นเวทีร่วมแสดง บนเวทีเสียงอิสาน อีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับการเต้ยเพลงนักร้องท่านอื่นที่ข่อยยังบ่ได้ฟัง อีกหลายๆ เพลง เช่น อย่าลืมคนคอยงี้ ข้อมูลมากไม่อยากรักงี้ อีก 1 ชั่วโมงเต็ม

ฝากประกาศนำแหน่ ปีหน้าทีมงานเสียงอิสาน รับสมัครแดนซ์ชายเพิ่มอีกเด้อ โดยจะรับทั้งหมด 60 ท่าน สนใจติดต่อที่บ้านตองห้าได้เลยครับ หรือวันที่ 1 สิงหาคม 2555 เป็น วันนัดซ้อมรวมพลที่บ้านตองห้า อ.เมือง จ.อุดรธานี ท่านจะหอบผ้าหอบผ่อนไปออดิชั่นเองกะได้ครับผม.....ยินดีต้อบรับล่วงหน้า สำหรับการเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัวเสียงอิสาน ในปีหน้าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2012, 11:28:12 AM โดย among601/2543 »

รับทำเว็บ สมุทรปราการ