เสียงอิสาน Live in คอนเสิร์ต M-150 เปิดวง@ อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี 29.10.55

• 188 ตอบ
  • 37886 อ่าน

จบบริบูรณ์ เหมิดแล้วครับพี่น้องผม

ขออภัยที่นำภาพบรรยากาศมาโพสให้ชมช้ามาก ถ้าเทียบกับมาตรฐานของผมเอง เหอะ เหอะ

ปกติหลังจากงานเสร็จจะโพสขึ้นเวปทันทีและใช้เวลาในการโพสไม่เกินสอง สามวัน ทุกอย่างเสร็จเรียบร้อย

เจอกันงานหน้า มื่ออื่นเด้อพี่น้อง ลาดกระบัง กทม. ภาพบรรยากาศแจ่มๆ กะคัดสรรมาให้ชมคือเก่า

ส่วนท่านใดอยากชมภาพแบบสด สด เรียลทามพร้อมๆ กันไปกับหมอลำทำการแสดงเลย เชิญได้ที่แฟนเพส เสียงอิสานแฟนคลับนะครับ

ผมจะสรรหามาให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างใกล้ชิด เช่นเคย สวัสดีพี่น้องทุกท่าน....

รับทำเว็บ สมุทรปราการ