รวมภาพบรรยากาศการแสดง เสียงอิสาน ประจำฤดูกาลลำปี 2555-2556 ทุกสถานที่ครับผม

• 219 ตอบ
  • 38427 อ่าน

ปีนี้มาลายนี้เนาะพี่น้อง ขอรวมภาพบรรยากาศการแสดงมาโฮมกันในนี้ทั้งหมดเลยนะครับ

ปีนี้ผมนำเบิ่งหมอลำแบบโสตายอีหลี ห้างานรวดต่อกันสองรอบแล้ว ส่วนสองหรือสามวันต่อกันบ่ต้องเว่าเถิง 55

ถ้าจะลงภาพเป็นงานๆ ไปเหมือนแต่ก่อนกะคงบ่ทันเบิ่ง กะเลยมาโฮมกันที่นี่ที่เดียวดีกว่าเนาะ พี่น้องสิได้นำเบิ่งอยู่บ่อนเดียว

จัดไปเลยครับผม....

รับทำเว็บ สมุทรปราการ