เสียงอิสาน Live in งานนมัสการหลวงพ่อพระใส@วัดโพธิ์ชัย อ.เมือง จ.หนองคาย 17.4.56

• 501 ตอบ
  • 87918 อ่าน

จบบริบูรณ์ครับพี่น้องผม.....

เป็นกระทู้พิเศษ ที่จัดมาเป็นพิเศษ พร้อมกิจกรรมพิเศษ ในโอกาสที่สุดแสนพิเศษ มอบเป็นของขวัญพิเศษ ในโอกาสพิเศษ พิเศษ นะครับพี่น้อง...

e88 e88 e88 e88 e88 e88 e88 e88

หวังใจเป็นอย่างยิ่งว่ากระทู้นี้จะสร้างรอยยิ้ม และความสุขให้กับทุกท่านที่เข้ามาชมไม่มากก็น้อยนะครับ

มีสิ่งใดที่เจ้าของกระทู้ ได้กระทำไปโดยรู้เท่าไม่ถึงการในกระทู้นี้ ขอโปรดได้รับการขอโทษ และให้อภัยด้วยนะครับ

มีอะไรที่จะนำเสนอ เห็นควรปรับปรุง บอกกล่าวกันได้นะครับ จะได้นำไปปรับปรุงแก้ไขในการเก็บภาพบรรยากาศ

มาฝากพี่น้องเราในครั้งต่อไป

สุดท้ายนี้ ขอได้รับความขอบคุณ ทีมงาน เสียงอิสาน ทุกท่าน โดยเฉพาะ คุณแม่นกน้อย อุไรพร

ที่ได้อนุญาตให้เรากลุ่มแฟนคลับได้รดน้ำขอพร เนื่องในวันสงกรานต์ประจำปีนี้

หลายๆ ท่านถึงกับกินบ่ได้นอนบ่หลับ บ่เคยคิดว่าชาตินี้จะมีโอกาส สุดแสนพิเศษเช่นนี้

และศิลปินทุกท่านที่เป็นทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลังในการแสดงด้านหน้าเวที และเตรียมงานหลังเวที

เป็นอีกคืนที่สุดแสนประทับใจและมีความสุขทุกครั้งที่อยู่หน้าเวทีและตู้ลำโพง เสียงอิสาน

และจะลืมไปเสียมิได้ แฟนคลับ เสียงอิสาน ที่น่ารักทุกท่าน ทั้งไปจาก กทม. และสาขาต่างจังหวัด ครับผม

ปล.แม่นกครับ ผมขอสัญญาผมจะไปหัดร้องเพลงลำนำพิณแคนมาใหม่ เวลาไปเกาะหน้าเวทีงานหน้า จะได้ไม่ร้องผิดๆ ถูกๆ อีก โฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อุตส่าห์ได้ร้องเพลงกับแม่ทั้งที ร้องผิดซะงั้น (งานอื่นนะครับมิใช่งานวันนี้ แค่อยากจะเล่าสู้ฟัง เฉย ๆๆๆๆ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2013, 06:25:03 PM โดย among601/2543 »

*

ออฟไลน์ fanclub

• 110
  • ขอเพียงสบตา
    • MSN Messenger - romsri_1980@hotmail.com
ขอบใจหลาย ๆๆ จ้า สำหรับความสุขที่นำมาฝาก เิบิ่งแล้วมีความสุขหลาย ๆๆ
มีแต่ภาพงาม ๆๆๆ 

*

ออฟไลน์ jaypub

• *
  • 314
ขอบคุณภาพสวย ๆ จาก นายก อบต. อ้ายมงค์ สุดที่รักของผม งามคัก งามแหน่

ปลื้มใจหลาย  e29

รับทำเว็บ สมุทรปราการ