(≧◡≦)ขอพื้นที่ให้"น้องหล่าตาหยืด"รายงานโตนำหมู่แหน่เด้อจ๊า

• 19 ตอบ
  • 4380 อ่าน

*

ออฟไลน์ น้องหล่าตาหยืด

• **
  • 53
  • ถืกแต่เผิ่นนั่นล่ะ ชนะแต่เผิ่นเนาะสู ความผิดยัดเยียดให้แต่"กู"
เปลี่ยนเว็บจั๊กเทือกะนำมาสมัครเป็นสมาชิกนำเผิ่นทุกเทือ

ย้อนความผูกพันธ์ และฮักมั่นกับพี่ๆน้องๆครอบครัวเสียงอิสานแฟนคลับจ๊าาาา

จากบ้านเก่า__̴ı̴̴̡̡̡ ̡͌l̡̡̡ ̡͌l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡̡̡̡.__ ชื่อ น้องหล่าตาหยืด ขึ้นบ้านใหม่กะตาหยืดคือเก่า โหะๆ

ชื่อเล่น  :: Nuu'Fon  ::

ปัจจุบันอายุ 21 ปี

กำลังศึกษาที่  :: มหาวิทยาลัยมหาสารคาม :: คณะการบัญชีและการจัดการ เอกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4

เป็นคนทุกที่ค๊าาาา

MSN/hi5/facebook  :: siri_w_an@hotmail.com ::

twitter :: @FonSiriwanPT

หัวใจของนก คือ หัวอกแฟนเพลง
จะร่วมร้องและบรรเลง สร้างตำนานเพลงเสียงอีสาน สะท้านโลกา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2013, 09:36:00 PM โดย น้องหล่าตาหยืด--m/(>.<)\m-- »

*

ออฟไลน์ mahale

• หนุ่มพองหนีบ
  • 343
  • oh..น้องแอร์น้อยจ้า
ทักทาย ต้อนฮับ น้องหยืด ก่อนหมู่เด้อ

สวัสดีจ้า
    e56 e56 e56 e56

เข้ามาช้าจังแนะน้องหล่าตาหยืด

*

ออฟไลน์ SaoMakMuanNahHarn

• ...บ่อยากป๋าแต่หาตื่ม...
  • 365
  • @@@ แฮงเมาแฮงคิดฮอด @@@
    • MSN Messenger - kapukluk_01@live.com
มาๆ น้อง หล่า มา...คนจ๋วย ...

อย่าไป เฝ้า ต่ะ Facebook หลาย..อิอิ..

e59 e59 e59

*

ออฟไลน์ บ่าวปั๊ก

• 549
  • สาวกเสียงอิสานล้านเปอร์เซ็นต์
    • MSN Messenger - park_banchuek@hotmail.com
รับทราบครับ

สวัสดีครับน้องฝนนนนนนนนนน ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ แต่ความอบอุ่นกะยังคือเก่า เด้อ ครับผม

*

ออฟไลน์ fanclub

• 110
  • ขอเพียงสบตา
    • MSN Messenger - romsri_1980@hotmail.com
สวัสดีจ้า น้องฝน

มามาม่วนนำกันต่อจ้า

*

ออฟไลน์ สาวขาเสิ่น

• "เจ็บจังๆที่กลางใจ"
  • 566
  • @คนของเขาแต่เฮาคิดฮอด@
    • MSN Messenger - hart-health@hotmail.com
สวัสดีค่ะ ท่านรอง ว่าแต่สิมิด 5555

คิดฮอดคือเก่าล่ะ พ้อกันยามมีหมอลำ

*

ออฟไลน์ น้องหล่าตาหยืด

• **
  • 53
  • ถืกแต่เผิ่นนั่นล่ะ ชนะแต่เผิ่นเนาะสู ความผิดยัดเยียดให้แต่"กู"
 e85 มายามได๋กะอบอุ่นคือเก่า ปลื้มๆๆๆ

ขอบคุณ mahale สาวการ์ตูน บ่าวปั๊ก พี่บุ๋ม among601/2543  พี่วาส พี่กอล์ฟ ที่แวะมาทักทายจ๊า

e105 e105

*

ออฟไลน์ ลูกสาวพ่อ

• เจตนา...แต่ไม่ได้ตั้งใจ...
  • 110
จ๊า สวัสดีจ๊าน้องฝน

e85 e85 e85 e85

*

ออฟไลน์ มาริโอ้ เสียงอิสาน

• มาริโอ้ เมืองอุบล
  • 326
  • รักเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - athichon-yoko@hotmail.com
ทักทายครับ

*

ออฟไลน์ บ่าวสาเกตนคร

• สายใยแฟนคลับ
  • **
  • 83
  • @อยากเรียกเธอว่าที่รัก@
สวัสดีครับ..ยินดีที่ได้รู้จักครับ e59

*

ออฟไลน์ ?:*´BankDekBc`*:?

• **
  • 92
  • จงก้าวเดินต่อไป อย่างมีสติทุกๆก้าว
ทักทาย จ้าน้องสาว เจอกันๆ ...

ไปจังใด๋มาจังใด๋น๊อน้องฝน ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่เด้อ

*

ออฟไลน์ Pe.music

• ตนคนตรี
  • 155
  • โสดตลอด 24 ชัวโมง
    • MSN Messenger - niti.pong48@hotmail.com
ไทร้อยเอ็ดนำกันมาม่วนนำกันเด้อคับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพี่สาว e117

รับทำเว็บ สมุทรปราการ