(≧◡≦)ขอพื้นที่ให้"น้องหล่าตาหยืด"รายงานโตนำหมู่แหน่เด้อจ๊า

• 19 ตอบ
  • 4535 อ่าน

สวัสดีครับ  มาช้าดีกว่าไม่มา เนาะ

ดีที่ฮู้จักพี่สาวจร้า

*

ออฟไลน์ นู๋เบีย จุ๊จุ๊

• (^v^)ระหว่างเทพธิดาในฝันกับนางมารร้ายของจริง(^W^)
  • 133
  • T_Tผู้รับกรรมคือน้ำตา!!!!!!!!!!!!!
    • MSN Messenger - lovelovechinjung@hotmail.com
ดีจร้ายินดีที่ได้รู้จักจร้า

*

ออฟไลน์ น้องหล่าตาหยืด

• **
  • 53
  • ถืกแต่เผิ่นนั่นล่ะ ชนะแต่เผิ่นเนาะสู ความผิดยัดเยียดให้แต่"กู"
หวัดดีจ้าสำบายดีบ่คะทุกคน น้องหล่ามาแล้วจ้า

หลังจากบ่ได้เข้ามาเวบนี้2ปีกว่าๆ

ยังมีชีวิตนำหมู่อยู่เเด้ เห็นวากะดาย มีไผคิดฮอดบ่น้อออ ><

*

ออฟไลน์ น้องสาวหล่าอ้ายตาถ้ำ

• เสียงเพลงเสียงลำ คือ ส่วนหนึ่งของชีวิต
  • *
  • 24
    • MSN Messenger - j_ouoi@hotmail.com
ยินดีที่ได้รุจัก ค่ะ พี่ฝน ...
น้องอุ๊  สกล นะค่ะ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ