ยินดีต้อนรับแฟนคลับทุกท่านเข้าสู่เว็บบอร์ดแห่งใหม่ของเสียงอิสานแฟนคลับ

• 40 ตอบ
  • 13013 อ่าน

เนื่องจากเว็บบอร์ดเดิมที่เราใช้งานกันมาเป็นระยะเวลานาน ซึ่งมีปัญหาอยู่เรื่อย ๆ จนล่าสุดเมื่อสองวันที่แล้ว เว็บบอร์ดมีปัญหาอย่างหนัก ทำให้ระบบบอร์ดล่มรวมทั้งเว็บไซต์ จึงทำให้ไม่สามารถเข้าเว็บไซต์ได้ 2 วัน บ่าววีได้พยายามกู้ข้อมูลคืนมา แต่ก็สามารถก็ได้เฉพาะส่วนหลักของเว็บ คือหน้าเว็บหลัก แต่ส่วนของบอร์ดมีขนาดข้อมูลมหาศาลมาก ถ้าหากต้องกู้ข้อมูลและนำมาใช้ใหม่อีกคงใช้เวลาเป็นสัีปดาห์หรือมากกว่านั้น บ่าววีจึงตัดสินใจใช้เว็บบอร์ดแบบใหม่ ที่มีคุณสมบัติดีกว่า ทั้งด้านการใช้งาน และด้านการบริหารจัดการ จึงขอแจ้งให้ทุกท่านทราบ และรบกวนทุกท่านสมัครสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ  และขออภัยเป็นอย่างสูงสำหรับข้อมูลที่ไม่สามารถนำมาใช้ได้ ท่านใดมีรูปภาพหรือข้อมูลใด ๆ นำมาโพสในเว็บบอร์ดแห่งใหม่นี้ได้เลย รับประกันว่าข้อมูลจะไม่สูญหายอีกครับ  

ขอบคุณครับ
บ่าววี เว็บมาสเตอร์เสียงอิสานแฟนคลับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2010, 02:22:14 PM โดย among601/2543 »

รับทราบ และพร้อมปฏิบัติตามคำสั้งแต่โดยดี

ที่ 2 อีหลี 555555555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2010, 08:26:26 AM โดย among601/2543 »

*

ออฟไลน์ mahale

• หนุ่มพองหนีบ
  • 343
  • oh..น้องแอร์น้อยจ้า
ข้าน้อยตาบ่ดี หาหม่องเข้ามายากขนาดเลย ยังดีเด้ ได้ที่5 555

*

ออฟไลน์ nongploy

• 285
  • >> พูดเบาๆ ก็เข้าใจ <<
มาแล้ว ๆๆ คือกันจร้า
บอร์ดนี้เฮ็ดหยังง่ายกว่าอันเก่าหลายอย่างเลยจ๊ะ

ครับ สวัสดี  รายงานตัวแล้วนะครับ   คราวนี้บอร์ด ที่เราใช้กันอยู่นั้นจะเลิกใช้หรอครับ  หรือยังไง

*

ออฟไลน์ homerun

• 549
  • ชีวิตดนตรี ชีวีเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - home16620@hotmail.com
คับปม   ทราบแล้วเปลี่ยนนน
[/color]

สวัสดีคะบ่าววี  และสาวกเสียงอีสานทุกท่าน  สบายดีกันถ้วนหน้านะคะ  พี่แนนรายงานตัวจ้า

สวัสดีทุกท่านครับ เข้ามาแล้วไผมีข้อมูลหยังกะช่อยกันโพสให้ก่อนเด้อครับ ตอนนี้กำลังตกแต่งบอร์ดครับ   e117

สวัสดีทุกท่านครับ เข้ามาแล้วไผมีข้อมูลหยังกะช่อยกันโพสให้ก่อนเด้อครับ ตอนนี้กำลังตกแต่งบอร์ดครับ   e117

บ่าววี ข้อยว่าสิซ่อยโพสรูปขึ้นเวป รูปที่ข้อยได้ไปเบิ่งมาบักหลายหนึ่ง

แต่โพสไปแล้วมันกลับบอกว่าไฟล์ใหญ่ไป โพสบ่ได้จ้อย เซ็ง

แนะนำวิธีการแก้ไขให้แหน่เด้อ....สิได้ซ่อยกันบูรณะ เวปใหม่ให้มีข้อมูลหลายๆๆ

อยู่ที่ข้อย แสนแปดรูปภาพนี่กะดาย

บ่าววี ข้อยว่าสิซ่อยโพสรูปขึ้นเวป รูปที่ข้อยได้ไปเบิ่งมาบักหลายหนึ่ง

แต่โพสไปแล้วมันกลับบอกว่าไฟล์ใหญ่ไป โพสบ่ได้จ้อย เซ็ง

แนะนำวิธีการแก้ไขให้แหน่เด้อ....สิได้ซ่อยกันบูรณะ เวปใหม่ให้มีข้อมูลหลายๆๆ

อยู่ที่ข้อย แสนแปดรูปภาพนี่กะดาย

จัดการโพสได้เลยครับบัดนิ เพิ่มขนาดไฟล์ให้แล้ว  e24

จัดการโพสได้เลยครับบัดนิ เพิ่มขนาดไฟล์ให้แล้ว  e24

โอเช จัดให้ ณ บัดนาว

สวัสดีเวบใหม่เสียงอิสาน............เพิ่งสมคัรเมื่อกี้เองครับ (แฟนคลับเก่า)

ตามคำแนะนำของพี่มงคนบ้า.อิอิ(ล้อเล่นเด้อ)อ้าย    ออิอิ

ฝากเนื้อฝากโตอีกจักคนแน่เด้อพี่น้อง e48

*

ออฟไลน์ บักบี

• น้องซายหล่าพี่อร (แสงอรุณ บุญยู้)
  • 386
  • ...บอกจริงๆตามตรงว่ายังคงคิดฮอดทุกวัน...
    • MSN Messenger - sinbakamitansa@hotmail.com

มาแล้วเจ้าค๊า..........

*

ออฟไลน์ Mr.por

• 120
รายงานโต นำแนยังอยู่ครับ

บ้านใหม่ น่าอยู่เน้อ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ