ยินดีต้อนรับแฟนคลับทุกท่านเข้าสู่เว็บบอร์ดแห่งใหม่ของเสียงอิสานแฟนคลับ

• 40 ตอบ
  • 13181 อ่าน

บ้านใหม่คือใหญ่แท้ เป็นอยู้เป็นตาอยู่แหม่ e79 อบอุ่นคือเก่า e46 e85

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น
สวัสดีค่ะ  รายงานตัวจ้า >< e59

บ่ได้เขามาโดนเปลี่ยนแปลงไปเยะเลย

สมัครใหม่แล้วเด้อจ้า บ่ทันได้ชินปานได๋ กับอันใหม่ ^^  e81

สวัสดีคร้าบบบ  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ

*

ออฟไลน์ สาวขาเสิ่น

• "เจ็บจังๆที่กลางใจ"
  • 566
  • @คนของเขาแต่เฮาคิดฮอด@
    • MSN Messenger - hart-health@hotmail.com
ขอฝากเนื้อฝากตัว กับบ้านใหม่ด้วยนะคะ

*

ออฟไลน์ บ่าวปั๊ก

• 549
  • สาวกเสียงอิสานล้านเปอร์เซ็นต์
    • MSN Messenger - park_banchuek@hotmail.com

*

ออฟไลน์ แฟนคลับแป้ง

• *
  • 8
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า
บ่ได้เบิ่งเสียงอิสานโตเป็นๆมาโดนแล้ว
ตั้งแต่แป้งเข้าวงการมาใหม่ๆ
เพราะบ้านอยู่ที่ภาคกลาง
พิษณุโลก
โอกาสดูเลยน้อยมาก
ดูแต่แผ่นกะในเน็ต
อยากดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆ e105 e105

e12 e12 รายงานตัวด้วยคนครับ e42 e42

หายไปนาน  หลายๆคนคงลืมผมไปละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2010, 05:28:29 PM โดย นัด »

เมื่อไหร่เสียงอีสานจะมาพืษณุโลก

*

ออฟไลน์ มาริโอ้ เสียงอิสาน

• มาริโอ้ เมืองอุบล
  • 326
  • รักเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - athichon-yoko@hotmail.com
รับทราบครับ.....แล้วโอ้จะช่วยนำข้อมูลมาลงนะครับ

*

ออฟไลน์ Pe.music

• ตนคนตรี
  • 155
  • โสดตลอด 24 ชัวโมง
    • MSN Messenger - niti.pong48@hotmail.com

*

ออฟไลน์ OoaeoO

• น้องเอ สารคาม
  • **
  • 72
  • ◕‿◕ อยากเรียกเธอว่าที่รัก ◕‿◕
รับทราบค่ะ   
รู้สึกว่าอันใหม่จาใช้งานง่ายกว่าอันเดิมนะค่ะ
แบบว่า  สะดวกดีค่ะ   อิอิ

e56 e56 e56 e56

*

ออฟไลน์ น้องนาโน

• **
  • 67
  • @คนติ้งต่องมักม่วน@
    • MSN Messenger - na_na_3@windowslive.com

*

ออฟไลน์ jaypub

• *
  • 314
ปลื้มมมมมมมมมมมมมมม เด้ คน ๆ หนิ thanks

เสียดายข้อมูลในเว็ปเก่าเน๊าะค๊า บ่น่ามีปัญหาเลย T__T

รับทำเว็บ สมุทรปราการ