ร่วมอวยพรวันเกิดแก่คุณแม่นกน้อย อุไรพร วันที่ 11 ตุลาคม 2553

• 17 ตอบ
  • 9306 อ่าน

*

ออฟไลน์ popop

• *
  • 43
สุขสันต์วันเกิดครับแม่นกน้อย ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคับ สู้ๆ แม่ วันนี้ก็ไปดูเขาซ้อมหมอลำเสียงอิสาน ที่บ้านพักมา
แดดร้อนมากมายๆๆๆ
เฟสบุ๊คเสียงอิสานทีม  http://www.facebook.com/pages/seiy-ngxi-san-nk-nxy-xuri-phr/157180300967155?ref=sgm

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2010, 03:01:22 PM โดย popop »

*

ออฟไลน์ pei

• 276
 e12Happy birthday e12

HBDอีกครั้งจร้าแม่นกคนสวยของลูกตลอดกาล

ขอให้แม่นกน้อย  มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงมากๆนะค่ะ

และอยู่ทำผลงานดีๆอย่างนี้ไปตราบนานเท่านานนะค่ะ

ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 12:25:22 AM โดย บ่าววี »

*

ออฟไลน์ noi

• *
  • 26
  • ฮักเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - nakachan_japan@hotmail.com
HBD.คุณแม่คนเก่งแห่งวงการหมอลำ เสียงอิสานนะคะ มีพลังกาย พลังใจที่ดี พร้อมสู้ต่อไป สู้ๆเด้อจ้าแม่จ๋า...

*

ออฟไลน์ สาวขาเสิ่น

• "เจ็บจังๆที่กลางใจ"
  • 566
  • @คนของเขาแต่เฮาคิดฮอด@
    • MSN Messenger - hart-health@hotmail.com
แฮปปี้เบิร์ดเดย์คุณแม่คนเก่งอีกหลายๆรอบค่ะ

ขอให้แม่มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

*

ออฟไลน์ SaoMakMuanNahHarn

• ...บ่อยากป๋าแต่หาตื่ม...
  • 365
  • @@@ แฮงเมาแฮงคิดฮอด @@@
    • MSN Messenger - kapukluk_01@live.com
HBD...นะค่ะ คุณแม่นกน้อย..

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง นะค่ะ...

e46 e46 e46

*

ออฟไลน์ nn

• *
  • 42
สุขสันต์วันเกิดครับแม่นกน้อย ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคับ สู้ๆ แม่ วันนี้ก็ไปดูเขาซ้อมหมอลำเสียงอิสาน ที่บ้านพักมา
แดดร้อนมากมายๆๆๆ
เฟสบุ๊คเสียงอิสานทีม  http://www.facebook.com/pages/seiy-ngxi-san-nk-nxy-xuri-phr/157180300967155?ref=sgm
 แม่นกครบ 53 ปีไม่ใช่เหรอ

*

ออฟไลน์ fanclub

• 110
  • ขอเพียงสบตา
    • MSN Messenger - romsri_1980@hotmail.com
ขอให้มีความสุขมาก ๆๆนะคะ

ขอให้สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรง ค่ะ

*

ออฟไลน์ นู๋แบมลูกสาวหล่าเป็นตาฮัก (รักพี่รุ้งจัง)

• นู๋แบม
  • *
  • 29
  • รักเสียงอิสานตลอดไป
    • MSN Messenger - Darunee_taew@hotmail.com
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะแม่นก  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงมีความสุขมากๆ สร้างผลงานดีๆมาให้พวกเราได้ชมเยอะๆนะค่ะ
รักแม่นกที่ซู๊ดจ้า  จากใจนู๋แบม  ลูกสาวหล่าเป็นตาฮัก 

*

ออฟไลน์ pei

• 276
HBD

สุขสันต์วันเกิดค่ะแม่ขอให้แม่มีความสุขมากๆรักแม่มากค่ะ e46 e46

สุขสันติ์วันคล้ายวันเกิดนะคะคุณแม่...

แม่นกเกิดเมื่อวันที่ 11 เหร่อผมพึ่งรู้นะเนี่ยขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับไปแสดงที่เมืองเลยวันที่17เดี๋ยวผมลางานไปดูเลย

รับทำเว็บ สมุทรปราการ