กฎระเบียบและข้อตกลงของเว็บไซต์เสียงอิสานแฟนคลับดอทคอม

• 38 ตอบ
  • 12408 อ่าน

*

ออฟไลน์ fanclub

• 110
  • ขอเพียงสบตา
    • MSN Messenger - romsri_1980@hotmail.com
ยอมรับกติกา จ้า

*

ออฟไลน์ mahale

• หนุ่มพองหนีบ
  • 343
  • oh..น้องแอร์น้อยจ้า
รับทราบ ขะรับ

e80 e80 e80

รับแซ่บ คับลวกเพ่

e16 e16

ผมก็รับทราบเหมือนกัน

แต่คนนี้ พูดให้มาน ถวดถวด หนวย

คะแนน จิตพิษสาน ยิ่งได้ศูนย์ อยู่น 555 ตวกแน่ๆๆๆ

เฮ๊ย ๆ

ดูดีๆไอ้น้อง

ตูได้คะแนนนึงแล้วเว๊ย

e119 e119

รับทราบเจ้าคร๊า......

แต่ข้องใจ จิตพิสัยของท่านเว็บมาสเตอร์มากมายเรยค่ะ.....

อธิบายด่วนนะพี่วี

แต่ข้องใจ จิตพิสัยของท่านเว็บมาสเตอร์มากมายเรยค่ะ.....

จืตพิสัยของเว็บมาสเตอร์ได้มาเพราะหน้าตาเพรียว  ๆ ครับ แบบว่าหน้าตาดี แ้ล้วกะทรง ๆ โอเค ๆ แหน่จักหน่อย เลยได้เต็ม 100 ครับ   e45

*

ออฟไลน์ สาวขาเสิ่น

• "เจ็บจังๆที่กลางใจ"
  • 566
  • @คนของเขาแต่เฮาคิดฮอด@
    • MSN Messenger - hart-health@hotmail.com
มารับทราบอีกคนค่ะ

*

ออฟไลน์ อชิ

• 100
  • 1...2...3...4...5...6...7...8
มาลงชื่อรับทราบอีกคน ^___^

จืตพิสัยของเว็บมาสเตอร์ได้มาเพราะหน้าตาเพรียว  ๆ ครับ แบบว่าหน้าตาดี แ้ล้วกะทรง ๆ โอเค ๆ แหน่จักหน่อย เลยได้เต็ม 100 ครับ   e45
ม่ะค่อยจะหลงตัวเองเท่าไหร่เรยนะคะท่านเว็บฯ e56

รับทราบค้าาาาาาาาาาาาา

หาที่ใส่รูปโปรไฟล์ไม่เจอค่ะอาวี

5555 เล่นยากกว่าอันเก่ารึป่าวนี่ ?

แล้วเปิดวงปีนี้จะได้เจอรึป่าวคะ ? ^^

e79 e86

*

ออฟไลน์ Ammy

• Fight Fight Fight !!!
  • 125
  • ไม่น้อยใจในวาสนา เพราะฟ้าต้องมีเหตุผล
    • MSN Messenger - ammypffo_wiritchai@hotmail.com
รับทราบจ้าาาาาา

*

ออฟไลน์ กฤษณะ ศรีมาลา

• เกิดในแดนอีสานตอนล่าง รักคนอีสานตอนบน สืบสานตำนานหมอลำตลอดชีวิต
  • *
  • 8
    • MSN Messenger - a1329@hotmail.com
รับทราบข้อความ

*

ออฟไลน์ mmm

• *-* เสียงอิสาน มาแล้ว *-*
  • 113
  • ^-^ เดินตามพรสวรรค์ให้ ก้าวไปตามความฝัน ^-^
    • MSN Messenger - nda668@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - บดินณ์เดชา
    • Yahoo Instant Messenger - บดินณ์เดชา
e117 รับทราบ ครับ e117

รับทราบจ้าา e16 e16 e16

รับทราบครับ

บ่าววีครับ เดี๋ยวอ้ายจะเอารูปทางที่อ้ายอยู่ไปโพสให้เบิ่งทางเว็บ... เด้อครับ
หรืออาจจะส่งเมล์ไปครับ ขอเวลารวบรวมภาพสวยๆก่อนครับ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ