แฟนคลับที่อยู่ใกล้บริเวณนี้กรองข่าวให้หน่อยครับผม คิวงานวันที่ 30 - 31 ตุลาคมนี้

• 49 ตอบ
  • 11815 อ่าน

พอดี นายก อบต. ได้ข่าวมาแว่วๆว่า เสียงอิสาน เฮา สิเข้ามาทำการแสดง ในกรุงเทพมหานคร ช่วงสุดสัปดาห์นี่

แต่นายก อบต. กะยังบ่ได้กรองข่าวว่าจริงหรือเปล่า รบกวนพี่น้องเฮาที่อยู่ใกล้บริเวณนี้ ไปเบิ่งให้แหน่ว่าป้ายขึ้นหรอยัง

วันที่ 30 ตุลาคม 2553 ดาวคะนอง ตรงข้ามวัดมะเกลือ
วันที่ 31 ตุลาคม 2553 กลางซอยอุดมสุข

จึงเรียนมาเพื่อมอบหมายให้นักสืบหัวเห็ด
เสียงอิสานแฟนคลับทั่วไทย

ฟ้าวไปหาข้อมูลมาให้โดยด่วนด้วย เพื่อจะทำการประกาศรวมพล หน้าเวทีหมอลำในวันดังกล่าวต่อไป

นายก อบต. สั่งการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2010, 10:29:44 AM โดย among601/2543 »

*

ออฟไลน์ น้องนาโน

• **
  • 67
  • @คนติ้งต่องมักม่วน@
    • MSN Messenger - na_na_3@windowslive.com
อยากไปเบิ่ง

แต่คาเรียน e105

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น

e85 e85 e85ผมเห้นป้ายที่แถวแยกบางนาครับ วันที่31ต.ค. เสียงอิสานแสดงที่กลางซอยอุดมสุข เห็นขึ้นป้ายแล้ว  confirm
ผมคิดว่าคงมีจริงเพราะขึ้นป้ายชัดเจนมาก   ใครอยู่แถวอุดมสุขเจอกันหน้าเวทีนะครับ////คนสกลนคร//คนรักเสียงอิสาน

*

ออฟไลน์ SaoMakMuanNahHarn

• ...บ่อยากป๋าแต่หาตื่ม...
  • 365
  • @@@ แฮงเมาแฮงคิดฮอด @@@
    • MSN Messenger - kapukluk_01@live.com
น้องแป๊ก กะ โทรมา บอกเด้ เห็น รถ โฆษณา แล่น แล้วเด้...

หน้า วัด มะเกลือ อ่ะ...

โอ้ย ตื่น เต้น....

e12 e12 e12

*

ออฟไลน์ บ่าวสาเกตนคร

• สายใยแฟนคลับ
  • **
  • 83
  • @อยากเรียกเธอว่าที่รัก@
กะเห็นขึ้นป้ายอยู่ครับแถวบางนาครับ..

แต่บางกระแสกะว่าเล่นอยู่ร้อยเอ็ด

กะจักจั่งได๋คือกัน...

ความในใจกะอยากให้เป็นกลางซอยอุดมสุขหั่นแหล่ว

....สิลงแดงแล้วข้อย.......ท่านนายก
  e50  e50  e50   e29

น้องแป๊ก กะ โทรมา บอกเด้ เห็น รถ โฆษณา แล่น แล้วเด้...

หน้า วัด มะเกลือ อ่ะ...

โอ้ย ตื่น เต้น....

น่านๆระวังไมได้ทำฟันนะคับ

ท่องไว้ๆ สวย สวย. อิอิ

e12 e12 e12

*

ออฟไลน์ mmm

• *-* เสียงอิสาน มาแล้ว *-*
  • 113
  • ^-^ เดินตามพรสวรรค์ให้ ก้าวไปตามความฝัน ^-^
    • MSN Messenger - nda668@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - บดินณ์เดชา
    • Yahoo Instant Messenger - บดินณ์เดชา
e24 อยู่ไกล้ๆผมเลย หน้าวัด มะเกลือ ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆแน่นอน ครับ e24

*

ออฟไลน์ SaoMakMuanNahHarn

• ...บ่อยากป๋าแต่หาตื่ม...
  • 365
  • @@@ แฮงเมาแฮงคิดฮอด @@@
    • MSN Messenger - kapukluk_01@live.com

น่านๆระวังไมได้ทำฟันนะคับ

ท่องไว้ๆ สวย สวย. อิอิ

e12 e12 e12

จ้า วันศุกร์ นี้ ก็ จะไป เอา ออก อีก สอง...

จะได้ ใส่ เหล็ก แล้ว เด้...ดี ใจ ...

e105 e105 e105

*

ออฟไลน์ nontal

• **
  • 62
  • ร้ากกกแม่เย็นที่สูดด
คั่นเป็นความจริงคือสิม่วนเนาะ

แต่ได้ยินมาอีกทีนึ่งว่าติด พ.ร.ก ฉุกเฉินคงสิเข้ามาประมาณเดือนหน้าน๊ค๊

โอ้ยจั่งใด๋ผุดั้ยฮู้กะช่อยบอกแน่เด้อว่าแสดงอยู่ไส

สิได้เตรียมตัวถือว่าสั้นเด้ อิ อิ  e16 e16

คั่นเป็นความจริงคือสิม่วนเนาะ

แต่ได้ยินมาอีกทีนึ่งว่าติด พ.ร.ก ฉุกเฉินคงสิเข้ามาประมาณเดือนหน้าน๊ค๊

โอ้ยจั่งใด๋ผุดั้ยฮู้กะช่อยบอกแน่เด้อว่าแสดงอยู่ไส

สิได้เตรียมตัวถือว่าสั้นเด้ อิ อิ  e16 e16

ปีกลาย กะติด พรก.ฉุกเฉินคือกัน แต่กะเข้ามาเล่นได้อยู่ครับพี่น้อง

อยู่ กรุงเทพฯ บ่ได้เล่นซอดแจ้งอยู่แล้ว ตามการจัดระเบียบสังคม

เล่นได้เต็มที่กะตีหนึ่ง ครับพี่น้องผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2010, 04:58:33 PM โดย among601/2543 »

*

ออฟไลน์ ลูกสาวพ่อ

• เจตนา...แต่ไม่ได้ตั้งใจ...
  • 110
[color=blue]ถ้าเข้ามาจริงๆๆคงจะไม่ได้ไปหรอกนะคะท่าน นายก อบต. เพราะว่าน้องสิไปถือศีลไปปฏิบิติธรรมที่วัดพอดีเลย ช่วงนี้หันหน้าเข้าวัดคะ

ขอให้ม่วนๆๆ เด๊อคะ[/color]

e80 e80 e80 e80 e80 e80

[color=blue]ถ้าเข้ามาจริงๆๆคงจะไม่ได้ไปหรอกนะคะท่าน นายก อบต. เพราะว่าน้องสิไปถือศีลไปปฏิบิติธรรมที่วัดพอดีเลย ช่วงนี้หันหน้าเข้าวัดคะ

ขอให้ม่วนๆๆ เด๊อคะ[/color]

e80 e80 e80 e80 e80 e80

ช่ายคับ

ผมเองก็คงจะไม่ได้ไปเหมือนกันพี่พิม

ผมต้องไปทำวีซ่าวันจันทร์เช้า เตรียมตัวจะไปอเมริกาคับ

e86 e86 e86

เมื่อทุกท่านไปดี ผมก็ยินดีด้วยนะครับ ผู้ใด๋มักกินอีหยังกะบอกเด้อ สิใส่บาตรไปให้ เย้ยยย  บ่แม่น ไปได้ดี มีสุข บ่ได้ไปที่ชอบซะหน่อยเว่าซะ

บักชาญ คั่นมื่อนั้นตูเห็นอยู่หน้าตู้ลำโพง ละน่าดู ตูสิถ่ายรูปมาประจานเทิงเวปแบบคัก คัก

จัดหนักๆ ชุดใหญ่ ระวังโตไว้ดี ดี เด้อ

พี่น้องเอ๋ย คั่นแม่นอีหลี ฝากประกาศรวมพลให้แหน่เด้อ นายก อบต. ลากิจ เมือบ้านสองมื่อ พฤหัสบดี และวันศุกร์นี้ ครับผม

แล้วถ้าแม่นตามคิวงานนี้อีหลีละก็ เจอกันหน้าเวทีและตู้ลำโพงเด้อ งานนี้สิไปม่วนอย่างเดียว รูปสิถ่ายมาน้อยๆ ถ่ายมาหลายขี้คร้านโพส

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

รับทำเว็บ สมุทรปราการ