อ่านก่อน ! โพสแนะนำตัวเองครับ

• 22 ตอบ
  • 6925 อ่าน

อ่านก่อน ! โพสแนะนำตัวเองครับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:30:24 PM »
ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า สวัสดีและยินดีต้อนรับพี่น้องชาวแฟนคลับเสียงอิสานทุกคนครับ ที่สมัครเข้ามาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเรา เมื่อสมัครเข้ามาแล้ว เรายังไม่รู้จักกัน ก็จำเป็นจะต้องพูดคุยและแนะนำตัวกันพอให้ได้รู้จักกัน เจอกันจะได้รู้จักและคุยกันง่ายขึ้นครับ  ท่านที่จะโพสแนะนำตัว รบกวนขอความร่วมมือให้คัดลอกข้อความด้านล่างนี้ แล้วใส่ข้อมูลของท่านตามฟอร์มด้วยนะครับ ไม่จำเป็นจะต้องกรอกทุกข้อความ ตามนี้ครับ

ใส่ชื่อหัวข้อกระทู้ เริ่มต้นจาก - ชื่อหรือนามแฝง ตามด้วยข้อความเฉพาะของตัวเอง  

ชื่อเล่น           :  (ใส่ข้อมูลตรงนี้)
เกิด              :  
อายุ              :  
ภูมิลำเนา         :  
ปัจจุบัน           :  
ทำงาน            :
การศึกษา         :  
ความสนใจ        :
ความสามารถ      :  
ชื่อชอบพิเศษ     :
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย :
ติดต่อ              :
hi5                 :
facebook         :

และที่สำคัญ อย่าลืมโพสรูปตัวเองด้วยนะครับ

*** กระทู้ปักหมุดห้องนี้ จะปักหมุดให้เฉพาะทีมงานของเว็บไซต์นะครับ จะได้รู้จักและคุ้นเคยกันหน่อย ซึ่งบ่าววีจะเป็นคนแต่งตั้งทีมงานและจะปักหมุดให้เองครับ ***

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2010, 02:45:51 PM โดย บ่าววี »

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น
Re: อ่านก่อน ! โพสแนะนำตัวเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:33:00 PM »
รับทราบค่ะ พี่บาววี ^^

*

ออฟไลน์ สาวขาเสิ่น

• "เจ็บจังๆที่กลางใจ"
  • 566
  • @คนของเขาแต่เฮาคิดฮอด@
    • MSN Messenger - hart-health@hotmail.com
Re: อ่านก่อน ! โพสแนะนำตัวเองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 08:46:55 PM »
รับทราบคือกันค่ะอ้าย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 07:34:24 PM »
เรียบร้อยแล้วครับอ้าย

*

ออฟไลน์ มาริโอ้ เสียงอิสาน

• มาริโอ้ เมืองอุบล
  • 326
  • รักเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - athichon-yoko@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 02:42:54 PM »
รับทราบครับ

*

ออฟไลน์ ทิดจ๊ะ

• ความฝันที่คิดไว้ คงอยู่ไม่ไกลถ้าตั้งใจทำ
  • 137
  • *ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ*
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:30:29 PM »
รับทราบค่ะพี่วี  แต่ตอนนี้ยังไม่ได้รายงานตัวเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2010, 10:10:41 PM โดย tid »

*

ออฟไลน์ OoaeoO

• น้องเอ สารคาม
  • **
  • 72
  • ◕‿◕ อยากเรียกเธอว่าที่รัก ◕‿◕
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 03:00:59 PM »
รับทราบบบบบ  ขอร้าบบบบบ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 11:20:57 PM »
รับทราบค่ะพี่วี e16 e16 e16

*

ออฟไลน์ ลูกปัด

• 174
  • ลูกสาวกกของอีพ่อ....
แนะนำตัวเองคะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 12:30:55 PM »
ใส่ชื่อหัวข้อกระทู้ เริ่มต้นจาก - ชื่อหรือนามแฝง ตามด้วยข้อความเฉพาะของตัวเอง 

ชื่อเล่น           :  ลูกปัด e06
เกิด              : 12 เมษายน 34
อายุ              :  19 ปี
ภูมิลำเนา         :   ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ 37000
ปัจจุบัน           :  ต.ในเมือง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000
การศึกษา         :  อุดมศึกษา
ความสนใจ        : ชอบฟังเพลงและติดตามชมหมอลำเสียงอิสาน
 เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย :อารมณ์ดี
ติดต่อ              :0872551443
hi5                 :nongpat_34hotmail.co.th
facebook         :

และที่สำคัญ อย่าลืมโพสรูปตัวเองด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ ลูกปัด

• 174
  • ลูกสาวกกของอีพ่อ....
แนะนำตัวเองคะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 01:10:19 PM »
ชื่อเล่น         ลูกปัด
เกิด              :  12 เมษายน  2534
อายุ              :  19
ภูมิลำเนา         : ต.บุ่ง อ. เมือง จ. อำนาจเจริญ 37000
ปัจจุบัน           : ต.ในเมือง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000
การศึกษา         :กำลังศึกษา ป.ตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขารัฐประศาสนศาสตร์
ความสามารถ      :  มักม่วนฟังเพลงได้ทุกยามจ๊ะ
ชื่นชอบพิเศษ     :ชอบและติดตามชมเสียงอิสาน
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย :เป็นคนอารมณ์ดี ง่ายๆน่ารักๆ
ติดต่อ              :nongpat_34@hotmail.co.th

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 01:29:36 PM »
ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ผู้สาวทางอำนาจ ทางอุบล มีแต่ผู้ง๊าม งามเนาะ สวดยอดไปเล้ย

e86 e86 e86 e86 e86 e86 e86 e86

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านหลังใหม่แห่งนี้ครับพี่น้องผม

มีข่าวคราว คิวหมอลำ จั่งใด๋กะอย่าหลงนำมาแจ้งให้ทราบกันแหน่เด้อออออ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 11:52:29 AM »

ชื่อเล่น           :  อี๊ด
เกิด              :  24 ก.ค.
อายุ              :  19
ภูมิลำเนา         :  ร้อยเอ็ด
ปัจจุบัน           : 
ทำงาน            :
การศึกษา         :  ปวส 1
ความสนใจ        : สนใจเสียงอิสาน
ความสามารถ      : 
ชื่อชอบพิเศษ     :
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย : เป็นคนร่าเริง ชอบเฮฮาสนุก นิสัยดีบ้างนิดน่อย
ติดต่อ              :
hi5                 :
facebook         :หนุ่มน้อยคนร้อย นายแบบรถไถนา
 e117

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 02:06:54 PM »
ชื่อเล่น           :  ดีเจ ใบเตยค่ะ
เกิด              :  3 พ.ค 25
อายุ              :  29
ภูมิลำเนา         :  ร้อยเอ็ด
ทำงาน            : นักจัดรายการวิทยุ
การศึกษา         :  ป.ตรี
ความสนใจ        : ดีเจ
ความสามารถ      : 
ชื่อชอบพิเศษ     :เสียงอีสาน คุณแม่นกน้อย และ ทีมงาน
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย :เป็นคนร่าเริง สนุกสนาน ชอบอยู่กับเสียงเพลง ลูกทุ่ง-หมอลำ
ติดต่อ              :080-6055383
เฟสบุ๊ค            : http://facebook/chat.maew

*

ออฟไลน์ nusimon

• *
  • 9
  • ช่วงชีวิต...ที่ดีที่สุด...ใด้ดูเสียงอิสาน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 05:15:06 PM »
หวัดดี..พี่บาววี
ชื่อเล่น           :  ม่อนด์..
เกิด              :  29 ก.ย
อายุ              :  30
ภูมิลำเนา         :  กทม
ปัจจุบัน           :  กทม
ทำงาน            : ททท.
การศึกษา         :  ป.ตรี
ความสนใจ        : ชอบดูเสียงอิสาน
ความสามารถ      :เป็นหมดทุกอย่าง 
ชื่อชอบพิเศษ     :การแสดงเสียงอิสานเป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย :เป็นรักสนุก ขี้เล่น..
ติดต่อ              :
hi5                 :http://www.nusimon.hi5.com/friend/profile/displayProfile.do?userid=183204260
facebook         :http://www.facebook.com/profile.php?id=100002180268139

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 06, 2012, 07:33:15 PM »

ชื่อเล่น           :  อี๊ด
เกิด              :  13 ส.ค. 2537
อายุ              :  18
ภูมิลำเนา         :  บ้านหนองแวง อำเภอไชยวาน อุดรธานี
ทำงาน            :
การศึกษา         : มอห้า รร. เตรียมอุดมศึกษา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ความสนใจ        : ชอบเสียงอิสานมาตั้งแต่เด็กเพราะมีพี่เอาซีดีมาให้ดูทุกวัน พี่คนนั้น คือ พี่หนุ่มพี่นัฐ
ความสามารถ      : เป่าโหวด  ตีกลอง(ไม่เก่งเท่าพ่อเยอร์หรอกอิอิ)
ชื่อชอบพิเศษ     :การแสดงทุกอย่างของวงเสียงอิสาน
เกี่ยวกับตัวเองนิดหน่อย : เป็นกันเอง เข้าได้กับทุกคน
ติดต่อ              :0899650904
facebook         : Witthawas Chansook

รับทำเว็บ สมุทรปราการ