ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด**พระเอกน้อย ปอยฝ้าย มาลัยพร**

• 23 ตอบ
  • 10867 อ่าน

*

ออฟไลน์ สาวครูสกลนคร

• ขอเวลาทำใจ...เด้อจ้า
  • 1,643
  • ชีวิตฉันชีวิตนี้..."ขาดเธอ...ขาดใจ"
เนื่องในวันที่ 19 มกราคม นี้
เป็นวันคล้ายวันเกิด ของพระเอกน้อย...ปอยฝ้าย มาลัยพร
สาวครูเลยขออนุญาติ...ตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดให้กับพี่ชายค่ะ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงคุ้มครองพี่ชาย ให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
ประสบความสำเร็จในชีวิต ยิ่ง ยิ่ง ขึ้นไป เป็นที่รักของทุกคนเรื่อยไป
น้องสาวทางสกลนคร...เป็นกำลังใจให้พี่ชายเสมอจ้า
จากใจ...สาวครูสกลนคร/จ๊อบสกล

e86 e86 e86

*

• 1,643
  • ชีวิตฉันชีวิตนี้..."ขาดเธอ...ขาดใจ"
 e86 e86 e86

*

• 1,643
 e86 e86 e86

*

ออฟไลน์ บัณฑิตดอกหญ้า

• แค่นี้ก็ดีใจแล้ว
  • *
  • 43
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ
สุขกายสุขใจ รวยๆๆๆๆนะคะ

*

ออฟไลน์ บัณฑิตดอกหญ้า

• แค่นี้ก็ดีใจแล้ว
  • *
  • 43

*

ออฟไลน์ pei

• 276

*

ออฟไลน์ Ammy

• Fight Fight Fight !!!
  • 125
  • ไม่น้อยใจในวาสนา เพราะฟ้าต้องมีเหตุผล
    • MSN Messenger - ammypffo_wiritchai@hotmail.com
e08 ขอให้อ้ายฝ้ายมีแต่ความสุขจ้า
หล่อๆ ตาฮักๆ ขึ้นกว่านี่เรื่อยๆ

ขอให้เจริญรุ่งเรืองทั้งทางชีวิตหน้าที่การงานและครอบครัว

FC สิเป็นกำลังใจให้อ้ายฝ้ายตลอดไปจ้า  e13

*

ออฟไลน์ ลูกปัด

• 174
  • ลูกสาวกกของอีพ่อ....
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดอ้ายฝ้ายค่ะ  ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ขอให้พระมงคลมิ่งเมืองและอำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองอ้ายฝ้ายเด้อค่ะ e16 e16 e16

*

ออฟไลน์ น้องสาวหล่าอ้ายตาถ้ำ

• เสียงเพลงเสียงลำ คือ ส่วนหนึ่งของชีวิต
  • *
  • 24
    • MSN Messenger - j_ouoi@hotmail.com
To....อ้ายฝ้าย

*

• 1,643
ขอบคุณทุกคำอวยพร
ที่มอบให้พี่ชายคนนี้นะคะ
อ้ายฝ้ายอ่าน และรับทราบทุกคำอวรพรแล้วจ้า
พร้อมขอบคุณแฟนเพลงทุกท่านมา ณ ที่นี้นะคะ

แน๊.....หลงจนได้....

ว่าสิให้ฮอดมื่อก่อน..จั่งอวยพร คือสุเทื่อ...มาปีนี้หลงจ้อย...

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

อวยพรย้อนหลังกะได้เนาะบ่ว่ากันดอกหวา

ขอให้อ้ายฝ้ายเป็นที่รักของแฟนเพลงแฟนหมอลำตลอดกาลลลลลล

เพลงทุกชุดทุกอัลบั๊ม ขายดิบขายดี....ล้านตลับทุกชุด

ที่สำคัญ เฮง เฮง รวย รวย ไม่เจ็บ ไม่จน เด้ออ้ายเด้อออออออ

*

• 1,643
แน๊.....หลงจนได้....

ว่าสิให้ฮอดมื่อก่อน..จั่งอวยพร คือสุเทื่อ...มาปีนี้หลงจ้อย...

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

อวยพรย้อนหลังกะได้เนาะบ่ว่ากันดอกหวา

ขอให้อ้ายฝ้ายเป็นที่รักของแฟนเพลงแฟนหมอลำตลอดกาลลลลลล

เพลงทุกชุดทุกอัลบั๊ม ขายดิบขายดี....ล้านตลับทุกชุด

ที่สำคัญ เฮง เฮง รวย รวย ไม่เจ็บ ไม่จน เด้ออ้ายเด้อออออออ

แหนะ!!!!
ท่านนายก อบต. นี่แหม
ซางมาลืมวันเกิดคนสำคัญของน้องแท้
จั่งสั่นล่ะ คาแต่นำโพสท์รูปหลาย อิ อิ หลงจ้อย
จั่งไกอย่าลืมเอามาโพสท์สู่เบิ่งอีกเด้อจ้า
ขอบพระคุณ ท่านนายก อบต. อย่างสูงจ้า

e105 e105 e105

*

ออฟไลน์ นู่เก้าลูกสาวแม่เย็น***

• .ฉันไม่เคยลืมเธอ.
  • 206
  • .คิดถึงเธอเสมอรักเธอตลอด.
อุ้ย....สิว่ากันบ่นิ...

มาช้า...บ่เป็นหยังหนออ้ายฝ้ายอ้ายชาย...

สุขสันต์วันเกิดย้อนละนะคะพี่ชาย...

ขอให้มีความสุขมากๆประสบผลสำเร็จในทุกๆด้าน

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องหน้าที่การงานตลอดสิ่งต่างๆเด้อจร้า

ขอให้ร่ำรวยเด้ออ้ายเด้อ....

*

• 1,643
อุ้ย....สิว่ากันบ่นิ...

มาช้า...บ่เป็นหยังหนออ้ายฝ้ายอ้ายชาย...

สุขสันต์วันเกิดย้อนละนะคะพี่ชาย...

ขอให้มีความสุขมากๆประสบผลสำเร็จในทุกๆด้าน

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องหน้าที่การงานตลอดสิ่งต่างๆเด้อจร้า

ขอให้ร่ำรวยเด้ออ้ายเด้อ....

ไปอยุไสมาคะ จั่งลืมวันเกิอ้ายน่ะ
คาแต่เฮ็จสื่อการสอนอยู่บ่จ้า ผ่านไป่ล่ะงานน่ะ อิ อิ อิ
 e45 e45 e45

รับทำเว็บ สมุทรปราการ