สุ สายใย อุดมพร ฝากขอบคุณและทักทายแฟนคลับในเว็บไซต์

• 31 ตอบ
  • 8620 อ่าน

สุ สายใย อุดมพร ฝากขอบคุณและทักทายแฟนคลับในเว็บไซต์  e117

ฝากผลงานเพลงฮิต กอดน้องแน่น ๆ ด้วยการร้องสด ๆ มาฝากพี่น้องแฟนคลับกันครับ

และรอติดตามวีดีโอและของฝากจากน้องสุ สายใย อุดมพร อีกเด้อครับ  รับรองมีของขวัญชิ้นพิเศษสำหรับแฟนคลับและแฟนพันธุ์แท้ของสุ สายใย อุดมพร แน่นอนครับ   e117

*

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋พอก่องจอง

• อย่ามาเว่า...ถ้าเว่าบ่จริง
  • 146
  • ฮักน่ะ...สารคาม
    • MSN Messenger - www.myloveoof@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - การ
e07 e07 e07

เพราะมากเลยคับ

*

ออฟไลน์ FerNY

• เด็กIA@มมส.
  • 271
    • MSN Messenger - ryoma_cha@hotmail.com
พี่สุน่ารักมากเลยจ้า e86 e86

งามหลายเด้อจร้าพี่สุ e105 e105 e105

*

ออฟไลน์ Potty

• พอตตี้
  • **
  • 65
  • สายใย อุดมพร fanclub
 e105 e105 e105 e105 e105

ชอบสุดสุดครับ

พี่สายใย น่ารักที่สุด

เป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ

*

ออฟไลน์ Mr.por

• 120
คลาดกันอีกแล้ว..........งานนี้ สงสัยวาสนาคงต้องเจอกันเฉพาะหน้าเวทีหล่ะมั้ง
ยังเหมือนเดิม มักเพิ่มอีก สองเท่า...อิอิ
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ......

ยังมีวีดีโออีกหลายชุดอยู่เด้อครับ เดี๋ยวสิทยอย ๆ โพสเด้อ   e117

*

ออฟไลน์ photon_kai

• *
  • 32
  • สายเลือดอีสาน
ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ

อัพเดท ๆ อีกสักเพลง

โอ๊ยได้ฟังสด สด ยังขนคิงลุก

เพลงนี้ อยากเรียกเธอว่าที่รัก ฟังแล้วโดนหล๊ายๆ เสียดายบ่มีวาสนาได้ฟังหน้าเวที

ถ้าได้ฟ้งสายใยร้องสด สด พร้อมดนตรี จากอาจารย์นักดนตรีด้วยแล้ว

คงสิสวดยอดน่าดูชม เลยนะพี่น้อง

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น
น่ารักจัง เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

*

ออฟไลน์ OK

• -
  • 173
  • จิ๊กโก๋ หน้าฮ้าน
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
เป็นตาฮักหลายๆ คือจะเป็นคนใจดีเนาะ เป็นกำลังให้สาวคนนี้เด้อคับ e45

*

ออฟไลน์ แบรนด์

• เสียงอิสานคือชีวิตและจิตใจ
  • 317
  • หล่วง...ป่วง...เสิ่น
    • MSN Messenger - sn_11devilevil1@hotmail.com
รักพี่สุมากมาย เปงกำลังใจให้เสมอ และจะติดตามผลงสนตลอดไปเลยก๊าบ e86 e86 e86

บ่าว ชัยภูมิ เป็นกำลังใจให้เสมอเด้อครับ    สาวหมอลำคนสวย  คนสวย พร้อม ขอให้งาน เจ้าหลายๆๆเด้อครับ / ตุ้ย เทพสถิตย์

รับทำเว็บ สมุทรปราการ