ขอสอบถามคะ ว่าครูท่านใด สอนหางเครื่องเต้นเก่งจังเลยคะ

• 2 ตอบ
  • 3496 อ่าน

ดูรายละเอียด อีเมล์ ข้อความส่วนตัว (ออนไลน์)

สวัสดีคะ คุณแม่นกน้อยและทีมงานที่รักเคารพ
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:24:27 PM »
   ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แก้ไขข้อความแก้ไข

ดิฉันเป็นครู วัยใกล้ 50 ปี ติดตามผลงานมาตลอดมีตลกทุกชุดเลย

ขอสอบถามคุณแม่นกน้อยว่า

ครูท่านใด ออกแบบท่าทางเต้นให้หางเครื่องคะ

เพราะ น้องสาวดิฉันมีชุดแดนซ์เซอร์ให้  เด็กๆนักเรียนเช่า

หลาน ๆ เห็นเค้าชอบดูท่าเต้นของ วงเสียงอิสาน

แล้วก็พากันเต้นตาม สนุกสนานมาก

จึงขอรบกวนว่า มีวิธีสอนกันอย่างไร

แล้วครูท่านใดเป็นคนสอน คะ

ขอบพระคุณมากคะ

ครูเทียม และน้องๆ จากทีมงาน บริษัท ไทยแดนซ์ ครับผม....

และยังเป็นผู้ออกแบบโชว์ต่างๆ ด้วยครับ

คัก ขนาด มักอีกหลี่ คะ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ