นกน้อย อุไรพร อ่าวทิดหลอดเเละทีมงานเสียงอิสาน@อัดรายการเจาะใจ

• 8 ตอบ
  • 5588 อ่าน

*

ออฟไลน์ pei

• 276
ภาพอาจไม่ชัดครับ  เพราะถ่ายด้วยมือถือ ไม่ได้หยิบกล้องไป  เดี๋ยวเล่าบรรยากาศให้ฟัง  

ก่อนเปิดรายการมีโชว์ 1โชว์ ครับ  เเต่ไม่ได้ถ่ายตอนนั้น  มัวดูอยู่  พอดีอัดรายการเขาไม่ให้เปิดโทรศัพท์
อลังการครับ  คอยดู  จากนั้นเป็นช่วงสนทนา  เเม่นก-พ่อหลอด เเละบรรยากาศเยี่ยมชมบ้านพักเสียงอิสาน
เรื่องราวสนทนาไม่เล่านะครับ  ให้เเฟนๆคอยติดตามดู   เเต่ผมชอบโชว์มากครับก่อนเปิดรายการ
ชุดเเม่นกสวยมาก  โชว์เป็นเมดเล่ย์ 3เพลง  (อุ๊บไว้ไม่บอก)  
เเต่กว่าจะอัดรายการนั่งจนเจ็บตูดหมด 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2011, 02:28:08 PM โดย pei »

*

ออฟไลน์ pei

• 276
?นกน้อย อุไรพร? เปิดใจกระแสข่าวยุบวง

วันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคมนี้ ติดตามชมเรื่องราวชีวิต
ของหมอลำสาวชื่อดังเจ้าของวงลูกทุ่งหมอลำเสียงอีสาน
?นกน้อย อุไรพร? ซึ่งจะมาเปิดใจครั้งแรกถึงกระแสข่าวการยุบวง ซึ่งเป็นวงที่โด่งดังมากในภาคอีสาน ถึงขนาดต้องจองคิวกันข้ามปี แต่กลับมีข่าวว่าเสียงอีสานงานหด ไม่มีคนจ้าง มีหนี้สินหลายสิบล้าน จนนกน้อย อุไรพร ต้องหนีไปบวชชีเพราะความเครียด ที่สุดแล้ว อนาคตของวงเสียงอีสานจะเป็นอย่างไร จะยุบหรือไม่ต้องติดตาม พร้อมทั้งชมเส้นทางชีวิตของนกน้อย จากลูกชาวนามาเป็นหางเครื่อง จนได้มาเป็นนักร้องจะยากลำบากเพียงใด
    ติดตามชมเรื่องราวทั้งหมดนี้ได้ใน รายการ ?เจาะใจ?
วันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม เวลา 22.30 น. ทางททบ. 5

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2011, 02:28:51 PM โดย pei »

*

ออฟไลน์ pei

• 276
 e56

*

ออฟไลน์ pei

• 276
 e13

มีอีก ไหมคับ

อยากรู้ว่า มีเซอร์ อะไร ไหม น้อ 

*

ออฟไลน์ bank_bb

• dj_bank
  • *
  • 35
  • เสียงอิสาน เสียงของคนบ้านเฮา
    • MSN Messenger - kanngaen_@hotmail.com
 e106 e106 e10 อยากดูจังครับ e85 e85

แม้ว่าเสียงอิสานจะไม่มี แต่เสียงอิสานจะอยู่ในใจเสมอ

e56  ดีเลยครับ

ดันให้จร้า

รับทำเว็บ สมุทรปราการ