แม่นกน้อย แถลงข่าว "ไม่ยุบวงเสียงอิสาน "พร้อม"กู้เต็มที่" สร้างเสียงอิสาน

• 20 ตอบ
  • 8649 อ่าน

ป่าว...ไม่มีรัยหรอก ตรงเนี๋ย แต่เข้าไปอ่านความคิดเห็นใน ลิ้งค์ ดิ...มีเยอะเลยล่ะ...

*

ออฟไลน์ OK

• -
  • 173
  • จิ๊กโก๋ หน้าฮ้าน
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -

*

ออฟไลน์ sammy

• **
  • 92
สู้ต่อไป

หนูรักเสียงอิสาน

*

ออฟไลน์ sammy

• **
  • 92
ขอให้ เศรษฐกิจดีขึ้นนะค่ะ  ขอให้มีงานจ้างเข้ามาเยอะๆนะค่ะ  และขอให้วัยรุ่นอย่าสร้างความเดือดร้อนเลย

เจริญก้าวหน้า เสียงอิสานสู้ๆค่ะ 

*

ออฟไลน์ บ่าวย้อ อากาศ-สกล

• เสียงอิสาน เสียงจากแดนอิสาน
  • 146
  • เสียงอิสานเอฟซี(หน้าฮ้านเสียงอิสาน)
    • MSN Messenger - akatsakol11@hotmail.com
สู้สู้ คับ ผมเป็นอีกคนที่ติดตามดูเสียงอิสานมานานคับ เกือบทุกงานเลยคับที่แสดงอยู่ในกรุงเทพฯ และปริมณฑล แม่นกที่รักของผม
ถึงผมยังไม่เคยได้ถ่ายรูปกับแม่ก็ตาม คับ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ