อยากถามว่าปีนีเสียงอิสานวงแม่นกน้อยสิเปิดวงตอนไดค่ะ

• 4 ตอบ
  • 2519 อ่าน

*

ออฟไลน์ sammy

• **
  • 92
อยากถามว่าปีนีเสียงอิสานวงแม่นกน้อยสิเปิดวงตอนไดค่ะ
เดือนสิงหา หรือตุลา ค่ะ  พร้อมแล้วทั้งกายและใจที่จะไปเป็นกำลังใจทุกที่เลย

เปิดวันที่ 11 ตุลาคม วันเกิดแม่นกน้อย พอดีเลย พี่น้อง e13

*

ออฟไลน์ mommam

• 140
  • 11
ประมาณเดือนตุลาครับ เห็นบอกว่าจะเปิดที่ จังหวัดนครพนม งานอะไรซักอย่างจำไม่้ได้ ผมถามพ่อหลอดมา.. e46 e117

*

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋พอก่องจอง

• อย่ามาเว่า...ถ้าเว่าบ่จริง
  • 146
  • ฮักน่ะ...สารคาม
    • MSN Messenger - www.myloveoof@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - การ
11 ตุลาคม 2554  นครพนม  เปิดวง
12 ตุลาคม 2554  สกลนคร  งานแห่ปราสาทผึ้ง

*

ออฟไลน์ sammy

• **
  • 92
ขอบคุณนะค่ะ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ