ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับภาพพิพิธภัณฑ์บ้านตอง๕

• 8 ตอบ
  • 3804 อ่าน

*

ออฟไลน์ มาริโอ้ เสียงอิสาน

• มาริโอ้ เมืองอุบล
  • 326
  • รักเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - athichon-yoko@hotmail.com
ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับภาพพิพิธภัณฑ์บ้านตอง๕

สำหรับแฟนคลับเสียงอิสานท่านใด ที่มีภาพเวทีเสียงอิสานและภาพแม่นกเก่าๆ ตั้งแต่ในอดีตหรือจนถึงปัจจุบัน (ปีใดก็ได้ ร่วมกันแชร์กัน)

รบกวนนำมาโพสท์ พร้อมบอกข้อมูลด้วยว่าปีใด หรือลายละเอียดต่างๆ

เพื่อจะนำมาตัดต่อภาพบันทึกภาพประวัติศาสตร์ เสียงอิสาน แม่นกน้อย อุไรพร จารึกไว้ในพิพิธภัณฑ์บ้านตอง ๕ ร่วมเป็นส่วนหนึ่งด้วยกันนะครับ

เพื่อลูกหลานคนรุ่นหลังจะได้เรียนรู้

จากแม่นกน้อย อุไรพร และทีมงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 06:38:03 PM โดย มาริโอ้ เสียงอิสาน »

Re: ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับภาพพิพิธภัณฑ์บ้านตอง๕
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 05:05:39 PM »
ดีๆๆๆๆ เลย ภาพไหนที่เพี่ม่ายมี พี่จาด้ายเซฟๆๆๆๆ..อิอิอิอิ....แต่ว่าน้องโอ้ พี่ว่าถ้าแม่จะเอาจริงๆอะ รูปที่อยู่กะแม่อะ มีทุก พ.ศ นะ..อิอิอิ มีเยอะด้วย และส่วนมากจะเป็นภาพที่ไม่มีใครมี เยอะกว่าแฟนเพลงแน่นอน อืม
เอาตรงนั้นมารสะดวก และง่ายกว่ากันเยอะ...ชิมิ..อิอิ...   5555                            e45 e45 e45 e45 e45
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 05:07:12 PM โดย บักซ่าส์ หน้ามึน »

*

• 326
    • MSN Messenger - athichon-yoko@hotmail.com
Re: ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับภาพพิพิธภัณฑ์บ้านตอง๕
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 06:33:39 PM »
ดีๆๆๆๆ เลย ภาพไหนที่เพี่ม่ายมี พี่จาด้ายเซฟๆๆๆๆ..อิอิอิอิ....แต่ว่าน้องโอ้ พี่ว่าถ้าแม่จะเอาจริงๆอะ รูปที่อยู่กะแม่อะ มีทุก พ.ศ นะ..อิอิอิ มีเยอะด้วย และส่วนมากจะเป็นภาพที่ไม่มีใครมี เยอะกว่าแฟนเพลงแน่นอน อืม
เอาตรงนั้นมารสะดวก และง่ายกว่ากันเยอะ...ชิมิ..อิอิ...   5555                            e45 e45 e45 e45 e45
ก็จริงอยุ่ครับ แต่แม่นกบอกให้เอากับแฟนคลับ เพราะกับแฟนคลับ เป็นภาพที่หลากหลาย  ที่แม่นกไม่มี   และอีกอย่างก็ทำให้แฟนคลับมีส่วนร่วมด้วย ของโอ้ก็มีเยอะอยุ่ แต่อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม ครับ e105
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 06:37:27 PM โดย มาริโอ้ เสียงอิสาน »

*

ออฟไลน์ bank_bb

• dj_bank
  • *
  • 35
  • เสียงอิสาน เสียงของคนบ้านเฮา
    • MSN Messenger - kanngaen_@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 08:57:36 PM »
เอาตรงนั้นมารสะดวก และง่ายกว่ากันเยอะ...ชิมิ..อิอิ...   5555                            e45 e45 e45 e45 e45
ก็จริงอยุ่ครับ แต่แม่นกบอกให้เอากับแฟนคลับ เพราะกับแฟนคลับ เป็นภาพที่หลากหลาย  ที่แม่นกไม่มี   และอีกอย่างก็ทำให้แฟนคลับมีส่วนร่วมด้วย ของโอ้ก็มีเยอะอยุ่ แต่อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม ครับ e105

สุดยอดเลยครับ พี่โอ้ อยากเป็นส่วนหนึ่งเหมือนกันครับ

*

ออฟไลน์ สาวกนกน้อย

• สาวกนกน้อย
  • 155
  • รักแม่นกดังดวงใจ และจะตลอดไปจนชีวิตจะหาไม่
    • ICQ Messenger - 147852369
    • MSN Messenger - nattawut_11m.2@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - สาวกนกน้อย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:56:31 AM »
ภาพของเสียงอิสานได้ทุกภาพเลยใช่ไหมคับ

*

ออฟไลน์ **ลูกสาวหล่าฝาแฝด..อิแม่จี**

• **จะตอนี้ หรือตอนไหนก็..รักแม่จี..ที่สุดเล้ย**
  • **
  • 71
  • **ลูกสาวหล่าฝาแฝด อิแมจี ฮักอิแมหลายๆๆ**
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 01:51:08 AM »
รับทราบจ้า
ขอเวลาไปค้นหา ก่อนจักคราว อิอิอิ

e08 e08 e08

*

• 326
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:12:56 AM »
 [/quote]

สุดยอดเลยครับ พี่โอ้ อยากเป็นส่วนหนึ่งเหมือนกันครับ
[/quote]

ถ้าอยากเป็นส่วนหนึ่ง ก็รีบๆโพสต์นะครับ อิอิ

*

• 326
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:15:21 AM »
ภาพของเสียงอิสานได้ทุกภาพเลยใช่ไหมคับ

ได้ทุกภาพครับ ที่เกี่ยวกับเสียงอิสาน

*

• 326
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:17:08 AM »
รับทราบจ้า
ขอเวลาไปค้นหา ก่อนจักคราว อิอิอิ

e08 e08 e08
เร็วๆนะครับ เพราะมีเวลาจำกัด อิอิ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ