สมาชิกท่านใดเข้ามาแล้ว รบกวนอัพโหลดภาพประจำตัวใหม่นะครับ

• 5 ตอบ
  • 2196 อ่าน

เนื่องจากบ่าววีได้ทำการปรับปรุงระบบ และแก้ไขรูปแบบการจัดวางของเว็บบอร์ด ทำให้ภาพสมาชิกหลาย ๆ คนมันบ่สมดุลกัน จึงอยากรบกวนให้สมาชิกทุกท่าน ช่วยอัพโหลดภาพประจำตัวของตัวเองใหม่ด้วยนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
 e48

ลงแล้วเรียบร้อยครับ

อยากให้รูปงาม โพสรูปภาพแนวนอนเอาเด้อครับ 5 5

นางแฟนคลับเสียงอิสานอีกคนขอรายงานตัวด้วยคนนะค่ะ

ขอรายงานตัวด้วยคนนะค่ะ

พากันเปลี่ยนใหม่อีกเทื่อแหน่เด้อพี่น้อง ภาพซุมเจ้ามันหายไปอีกแล้ว 5 5 บัดทีนี้คือสิบ่หายแล้วละ จักว่าแม่นไผเอาภาพขี้ฮ้าย ๆ ลง เว็บล่มตลอด 5 5

รับทำเว็บ สมุทรปราการ