เสียงอิสานแฟนคลับมิตติ๊งครั้งที่แสนแปด@อุดรธานี ผ้าป่า หมอลำซ้อม HBDแม่นก8.10.54

• 264 ตอบ
  • 41136 อ่าน

จัดรูปไปก่อนพี่น้อง

สด สด ที่บ้านหนองใส ตอนนี้ทีมงานอยู่ที่พัก อีกเคิ่งชั่วโมง เดินทางสู่บ้านพักหมอลำ

กินข้าวแลงโดยแม่ใหญ่นกเป็นเจ้าภาพ และชมหมอลำซ้อมใหญ่ สด สด ซอดแจ้งคืนนี้...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2012, 05:38:14 PM โดย บ่าววี »

เป็นตาม่วนเนาะค่ะ อย่าลืม...อัพภาพบรรยากาศต่างๆ ให้ดูเร็วๆ ด้วยนะค่ะ e105

*

ออฟไลน์ sank

• *
  • 14
เก็บภาพตอนกลางคืนมาฝากด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น
^___^" ,,, มีแต่คนเป็นตาฮัก

แฟนคลับ เสียงอิสาน เขาพิจารณาที่หน้าตาเป็นอันดับแรก

ไผหน้าตาบ่ดี บ่รับพิจารณาครับพี่น้องผม....อย่างอ้าย กะดี เตาะเอาะ แตะแอ๊ะ ไซ๊ล่าย ไซ๊ล่ายยุ

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

รับทำเว็บ สมุทรปราการ