เสียงอิสานแฟนคลับมิตติ๊งครั้งที่แสนแปด@อุดรธานี ผ้าป่า หมอลำซ้อม HBDแม่นก8.10.54

• 264 ตอบ
  • 41135 อ่าน

เหมิดแล้วครับพี่น้องผม.....

ขออภัยในบางลีลา โหลดให้เบิ่งช้าไปหนึ่งอาทิตย์ คาแต่เดินสายกับโหลดรูปหมอลำเปิดวงอยู่

แล้วจากทางนู้นจะฟ้าวจัดทางนี้ต่อทันที ครับพี่น้องผม....

*

ออฟไลน์ ลูกชายหล่า

• ~สายใย แฟนคลับ~
  • 3,034
  • เพราะฉันขาดเสียงอิสานบ่ได้นั่นหนา
ว๊าววว  สวยงามแท้ๆ เห็นภาพแล้วกะคิดถึงวันนั้นไม่หายเลย  มีความสุขอย่างบอกไม่ถูก

ขอบคุณท่านนายกเด้อคับ สำหรับภาพบรรยากาศสวยๆ สงสัยจะต้องเอาไปอัดกรอบไว้แล้วล่ะมั้ง อิอิอิ

e117 e117 e117

ปลื้มมมมมมมมมมมมม....

อยากฮู้ว่า ผู้ได๋บอกให้ต่อแถว....

พากันเฮ็ดคือฮ้ายภาพเลยออกมางามเลย 5555 มิได้นัดหมาย

แฟนคลับเสียงอิสานเฮาสุดยอดหลายครับ รักใคร่สามัคคีกัน เป็นพี่เป็นน้องกัน งานนี้บอกได้่คำเดียวครับว่าม่วนสุด ๆ ม่วนกว่าทุกครั้งที่่ผ่านมาครับ

*

ออฟไลน์ **ลูกสาวหล่าฝาแฝด..อิแม่จี**

• **จะตอนี้ หรือตอนไหนก็..รักแม่จี..ที่สุดเล้ย**
  • **
  • 71
  • **ลูกสาวหล่าฝาแฝด อิแมจี ฮักอิแมหลายๆๆ**
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆจ้า

และบรรยากาสดีๆแบบนี้

*

ออฟไลน์ jaypub

• *
  • 314
บ่มีคำสิบรรยาย อิหลี ม่วนคัก ม่วนแน่ ม่วนจนป่วย

*

ออฟไลน์ แบรนด์

• เสียงอิสานคือชีวิตและจิตใจ
  • 317
  • หล่วง...ป่วง...เสิ่น
    • MSN Messenger - sn_11devilevil1@hotmail.com
สุดยอด กดไลท์ล้านครั้ง

ขอเป็นน้องใหม่ด้วยคนเด้อครับ

*

ออฟไลน์ แต้วราชมงคลอีสาน เทคโนโคราชจร้า

• *
  • 2
  • สวีสดีชาวแฟนคลับเสียงอิสานทุกคนนะคร้า
สวัสดีทุกคนนะคร้า พอดีว่าเป็นสมาชิกที่ชื่นชอบเสียงอิสานเหมือนกัน แต่เพิ่งได้เป็นแฟนคลับได้ไม่นานนัก ขอฝากเนื้อตัวเพื่อนๆพี่แฟนคลับทุกคนหน่อยนะคร้า มีงานที่ไหน ไปม่วนที่ไหน อย่าลืมบอกน้องคนนี้ ที่เป็นสมาชิกใหม่คนนี้ด้วยนะคร้า สวัสดีคร้า

เพราะว่าบ้างทีน้องไปงาน อยากไปม่วนกับพี่ๆๆนะคร้า ไปคนเดียวมันวังเวงนะคร้า ล่าสุดน้องไปดูที่อ.คูเมือง จังหวัดบุรีรัมย์ ม่วนคักอีหลีจร้า มีอะไรก้บอกน้องคนนี้ได้นะคร้า สวัสดีอีกครั้งคร้า พี่ๆๆ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ